STARFSFÓLK


Í dag starfa í kringum 200 manns hjá fyrirtækinu í gríðarlega ólíkum og skemmtilegum hlutverkum. Það er líklega leitun að fyrirtæki með jafn fjölbreytta starfssemi. Til að daglegur rekstur fjölmargra kaffihúsa og sala á ólíka markaði geti gengið smurt fyrir sig þá þarf gott skipulag og frábært fólk. 

Allar ábendingar/kvartanir/hrós skulu sendar á afgreidsla@teogkaffi.is

Styrktarbeiðnir má senda á styrkir@teogkaffi.is

SKRIFSTOFA OG FRAMLEIÐSLA

NAFN STARF NETFANG SÍMANÚMER
Anna Heiða Sigrúnardóttir Móttaka afgreidsla@teogkaffi.is 5272862
Arnar Þorvarðarson Yfirmaður Vöruhúss arnar.th@teogkaffi.is
Ása Ottesen Markaðsfulltrúi asa@teogkaffi.is
Berglind Guðbrandsdóttir Eigandi berglind@teogkaffi.is
Björk Rafnsdóttir Aðalbókari bjork@teogkaffi.is 5272851
Dawid Kordek Sölu- og þjónustufulltrúi dawid@teogkaffi.is 6977382
Elín Perla Kolka Gjaldkeri elin@teogkaffi.is 5272853
Elma Dögg Steingrímsdóttir Gæðastjóri elma@teogkaffi.is
Erla Júlía Jónsdóttir Rekstrarstjóri kaffihúsa erlaj@teogkaffi.is 5272892
Gísli Örn Guðbrandsson Markaðsfulltrúi gisli@teogkaffi.is 5272855
Guðmundur Halldórsson Framkvæmdastjóri gudmundur@teogkaffi.is
Gunnar Ingi Svansson Sölu- og vörustjóri gunnaringi@teogkaffi.is 5272854
Halldór Guðmundsson Framkvæmdastjóri kaffihúsa halldor@teogkaffi.is
Ingibjörg Frostadóttir Viðskiptamannabókhald ingibjorg@teogkaffi.is 5272858
Júlía Kristín Albertsdóttir Birgðabókari julia@teogkaffi.is 5272860
Kristín María Dýrfjörð Markaðsstjóri kristin@teogkaffi.is
Sigmundur Dýrfjörð Eigandi og stjórnarformaður sigmundur@teogkaffi.is
Sigurður Daníel Gunnarsson Yfirmaður þjónustuverkstæðis sigurdur@teogkaffi.is
Sigurrós Pálsdóttir Rekstrarstjóri framleiðslueldhúss eldhus@teogkaffi.is 5272861
Snædís Arnardóttir Rekstrarstjóri kaffihúsa snaedisa@teogkaffi.is
Stefán U. Wernersson Framleiðslustjóri stefanu@teogkaffi.is 5272864
Tumi Ferrer Fræðslustjóri Kaffihúsa tumi@teogkaffi.is